Bakin Karfe Coil

Takaitaccen Bayani:

Ƙarfe-ƙarfe- samfurin ƙarfe da aka gama kamar takarda ko tsiri wanda aka raunata ko murɗa bayan mirgina.Dangane da gogewar da aka samu a cikin waɗannan shekarun, ANSON yana rarraba na'urorin ƙarfe na ƙarfe zuwa nau'ikan zafi da sanyi, ko na'urar bakin ƙarfe, na'urar carbon da Galvanized Karfe bisa ga samfuran yanzu da ƙa'idodin ƙasashen duniya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Karfe nada- samfurin ƙarfe da aka gama kamar zane ko tsiri wanda aka raunata ko murɗe bayan mirgina.Dangane da gogewar da aka samu a cikin waɗannan shekarun, ANSON yana rarraba na'urorin ƙarfe na ƙarfe zuwa nau'ikan zafi da sanyi, ko na'urar bakin ƙarfe, na'urar carbon da Galvanized Karfe bisa ga samfuran yanzu da ƙa'idodin ƙasashen duniya.

Nada mai zafi mai zafian samar da shi daga samfuran da aka gama da su, waɗanda aka rage zuwa wasu kauri ta hanyar mirgina da raɗaɗi da rauni a cikin nadi.Ana amfani da karfe mai zafi misali don kera bututu, kofofin karfe da tankuna ko kuma a kara sarrafa su zuwa karfe mai sanyi.

Sanyi mai birgima a cikin sigar naɗaAna samar da shi ta hanyar cire tsatsa daga takarda mai zafi ta hanyar "ɗauka" a cikin wani bayani mai rauni na acid, sannan a wanke, gogewa, bushewa, mai da kuma kwance takardar sannan a ƙarshe yin jujjuyawar sanyi ta hanyar wucewa ta takardar ta hanyar injin ragewa a ƙarƙashin matsin lamba jujjuya shi cikin nadi.Ƙarfe mai sanyi shine samfurin da aka gama sosai kuma yana da ƙasa mai santsi, daidaito mafi girma (kauri, faɗi, tsayi) da ƙarfi mafi girma.Ana sarrafa ƙarfe mai sanyi da yawa a cikin masana'antar kera motoci, amma wasu kuma ana amfani da su wajen kera kayan gida.

Bakin karfeAn bambanta da carbon karfe ta hanyar abun ciki na chromium kuma, a wasu lokuta - nickel.Ƙara chromium a cikin ƙarfe na carbon yana sa ya zama mai tsatsa da kuma tabo, kuma idan aka ƙara nickel a cikin chromium bakin karfe yana inganta kayan aikin injiniya, misali girmansa, ƙarfin zafi da ƙarfinsa.Ana amfani da takardar bakin karfe, alal misali, wajen kera injuna, kayan aiki da kwantena.

1.Competitive farashin da high quality

2. Akwai Standard: ASTM, EN, JIS, GB, da dai sauransu.

3. Mafi kyawun sabis tare da amsa awa 24

4. Sharuɗɗan farashin: EXW, FOB, CFR, CIF

5. Isar da sauri da daidaitaccen kunshin fitarwa

6. Fasaha: Hot birgima / sanyi birgima

Sunan samfur

Bakin Karfe Coil

Nisa

3mm-2000mm ko kamar yadda ake bukata

Tsawon

Kamar yadda ake bukata

Kauri

0.1mm-300mm ko kamar yadda ake bukata

Dabaru

Hot birgima / sanyi birgima

Daidaitawa

AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, da dai sauransu.

Maganin Sama

bisa ga bukatar abokin ciniki

Kayan abu

201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S, 309S, 410, 410S, 410, 410S, 40,40

Aikace-aikace

Ana amfani da shi sosai a aikace-aikacen zafin jiki, na'urorin likitanci, kayan gini, sunadarai, masana'antar abinci, aikin noma, abubuwan jirgin ruwa.

Hakanan ya shafi abinci, marufin abin sha, kayan dafa abinci, jiragen ƙasa, jirgin sama, bel na jigilar kaya, ababen hawa, kusoshi, goro, maɓuɓɓugan ruwa, da allo.

Lokacin jigilar kaya

A cikin 15-20 kwanakin aiki bayan karbar ajiya ko L/C

Fitarwa shiryawa

Takarda mai hana ruwa, da tsiri na karfe.

 

Madaidaicin Kunshin Kayan Wuta na Fitarwa.Daidaita ga kowane nau'in sufuri, ko kuma yadda ake buƙata

Karfe Coil (1)
Karfe Coil (2)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka